Tuesday, 24th April 2018

Recent News

ಬಿಜೆಪಿಯ ಎರಡನೇ ಲಿಸ್ಟ್ ಬಿಡುಗಡೆ: ಯಾವ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಾರು ಅಭ್ಯರ್ಥಿ?

ಬೆಂಗಳೂರು: ಒಂದೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ತನ್ನ ಪೊಲಿಟಿಕಲ್ ಗೇಮ್ ಪ್ಲಾನ್ ಬದಲಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಇಂದು ತನ್ನ ಎರಡನೇ ಪಟ್ಟಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಎರಡನೇ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ 82 ಮಂದಿಗೆ ಟಿಕೆಟ್ ಸಿಕ್ಕಿದೆ.

ರಾಜ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷ , ಸಂಸದರಾದ ಬಿ.ಎಸ್. ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ, ಬಿ. ಶ್ರೀರಾಮುಲು, ವಿಧಾನಪರಿಷತ್ ವಿರೋಧ ಪಕ್ಷದ ನಾಯಕ ಕೆ.ಎಸ್.ಈಶ್ವರಪ್ಪ ಸೇರಿದಂತೆ ಈ ಬಾರಿ ಕಣಕ್ಕಿಳಿಯಲಿರುವ 72 ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಮೊದಲ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಿಜೆಪಿ ಏಪ್ರಿಲ್ 8ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿತ್ತು.

 

1. ಚಿಕ್ಕೊಡಿ-ಸದಲಗಾ -ಅಣ್ಣಾ ಸಾಹೇಬ್ ಜೊಲ್ಲೆ
2. ಗೋಕಾಕ್ -ಅಶೋಕ್ ಪೂಜಾರಿ
3. ಯಮಕನಮರಡಿ(ಎಸ್.ಟಿ) -ಮಾರುತಿ ಅಷ್ಟಗಿ
4. ರಾಮದುರ್ಗ -ಮಹದೇವಪ್ಪ ಎಸ್
5. ತೇರದಾಳ -ಸಿದ್ದು ಸವದಿ
6. ಜಮಖಂಡಿ -ಶ್ರೀಕಾಂತ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ
7. ಬೀಳಗಿ -ಮುರುಗೇಶ್ ನಿರಾಣಿ
8. ಬಾಗಲಕೋಟೆ -ವೀರಣ್ಣ ಚರಂತಿಮಠ್
9. ಹುನಗುಂದ- ದೊಡ್ಡನಗೌಡ ಜಿ.ಪಾಟೀಲ್
10. ದೇವರಹಿಪ್ಪರಗಿ -ಸೋಮನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ ಸಾಸನೂರು

11.ಇಂಡಿ -ದಯಾಸಾಗರ್ ಪಾಟೀಲ್
12.ಜೇವರ್ಗಿ -ದೊಡ್ಡನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ ನರಿಬೋಳ
13.ಯಾದಗಿರಿ-ವೆಂಕಟರೆಡ್ಡಿ ಮುದನಾಳ್
14.ಗುರುಮಿಟ್ಕಲ್ -ಸಾಯಿಬಣ್ಣ ಬೋರ್ ಬಂಡ
15.ಸೇಡಂ-ರಾಜಕುಮಾರ್ ತೇಲ್ಕೂರು
16. ಕಲ್ಬುರ್ಗಿ ಉತ್ತರ-ಚಂದ್ರಕಾಂತ್ ಬಿ.ಪಾಟೀಲ್
17. ಬೀದರ್ -ಸೂರ್ಯಕಾಂತ್ ನಾಗರಮರಪಲ್ಲಿ
18. ಭಾಲ್ಕಿ- ಡಿ.ಕೆ.ಸಿದ್ದರಾಮ
19. ಮಸ್ಕಿ(ಎಸ್.ಟಿ)- ಬಸವನಗೌಡ ತುರಿವಿಹಳ್
20. ಕನಕಗಿರಿ (ಎಸ್ ಸಿ) – ಬಸವರಾಜ್ ದಡೇಸಾಗೂರ್

21. ಗಂಗಾವತಿ- ಕರಣ್ಣ ಮುನವಳ್ಳಿ
22. ಯಲಬುರ್ಗಾ-ಹಾಲಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪ ಆಚಾರ್
23. ಕೊಪ್ಪಳ – ಸಿ.ವಿ.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್
24. ಶಿರಹಟ್ಟಿ (ಎಸ್ ಸಿ)-ರಾಮಣ್ಣ ಲಮಾಣಿ
25. ಗದಗ -ಅನಿಲ್ ಮೆಣಸಿನಕಾಯಿ
26. ರೋಣ-ಕಳಕಪ್ಪ ಬಂಡಿ
27. ನರಗುಂದ- ಸಿ.ಸಿ.ಪಾಟೀಲ್
28. ನವಲಗುಂದ- ಶಂಕರ್ ಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ ಮುನೇನಕೊಪ್ಪ
29. ಕಲಘಟಕಿ- ಮಹೇಶ್ ತೆಂಗಿನಕಾಯಿ
30. ಹಳಯಾಳ-ಸುನಿಲ್ ಹೆಗಡೆ

31. ಭಟ್ಕಳ್- ಸುನಿಲ್ ನಾಯಕ್
32. ಯಲ್ಲಾಪುರ-ವಿ.ಎಸ್.ಪಾಟೀಲ್
33. ಬೈದಗಿ- ವೀರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ ಬಳ್ಳಾರಿ
34. ಹಡಗಲಿ (ಎಸ್ ಸಿ) -ಚಂದ್ರನಾಯಕ್
35. ಹಗರಿಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ (ಎಸ್ ಸಿ)- ನೇಮಿರಾಜ್ ನಾಯಕ್
36. ಸಿರಗುಪ್ಪ (ಎಸ್ ಟಿ)- ಎಂ.ಎಸ್.ಸೋಮಲಿಂಗಪ್ಪ
37. ಬಳ್ಳಾರಿ (ಎಸ್ ಟಿ)- ಸಣ್ಣಫಕೀರಪ್ಪ
38. ಬಳ್ಳಾರಿ ನಗರ- ಜಿ. ಸೋಮಶೇಖರ ರೆಡ್ಡಿ
39. ಚಳ್ಳಕೆರೆ (ಎಸ್ ಟಿ) -ಕೆ.ಟಿ.ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
40. ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ (ಎಸ್ ಸಿ)- ಎಂ.ಚಂದ್ರಪ್ಪ

41. ಚನ್ನಗಿರಿ- ಮದಾರು ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ
42. ಹೊನ್ನಾಳಿ- ಎಂ.ಪಿ.ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ
43. ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಗ್ರಾಮಾಂತರ (ಎಸ್ ಸಿ)- ಅಶೋಕ್ ನಾಯಕ್
44. ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ – ಆರಗ ಜ್ಞಾನೇಂದ್ರ
45. ಸೊರಬ – ಕುಮಾರ್ ಬಂಗಾರಪ್ಪ
46. ಸಾಗರ – ಹರತಾಳ್ ಹಾಲಪ್ಪ
47. ಬೈಂದೂರು – ಬಿ.ಸುಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿ
48. ಕಡೂರು – ಬೆಳ್ಳಿ ಜಯಪ್ರಕಾಶ್
49. ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ – ಜೆ.ಸಿ.ಮಧುಸ್ವಾಮಿ
50. ತಿಪಟೂರು – ಬಿ.ಸಿ.ನಾಗೇಶ್
50. ತುರುವೇಕರೆ – ಮಸಾಲೆ ಜಯರಾಂ

51. ತುಮಕೂರು ನಗರ – ಜಿ.ಬಿ.ಜ್ಯೋತಿ ಗಣೇಶ್
52. ಕೊರಟಗೆರೆ (ಎಸ್ ಸಿ) – ವೈ.ಹುಚ್ಚಯ್ಯ
53. ಗುಬ್ಬಿ – ಬೆಟ್ಟಸ್ವಾಮಿ
54. ಸಿರಾ – ಬಿ.ಕೆ.ಮಂಜುನಾಥ್
55. ಮಧುಗಿರಿ- ಎಂ.ಆರ್.ಹುಳಿನಾಯ್ಕರ್
56. ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ- ಡಾ.ಮಂಜುನಾಥ್
57. ಬಂಗಾರಪೇಟೆ(ಎಸ್.ಸಿ) – ಬಿ.ಪಿ.ವೆಂಟಕಮುನಿಯಪ್ಪ
58. ಕೋಲಾರ- ಓಂ ಶಕ್ತಿ ಚಲಪತಿ
59. ಮಾಲೂರು- ಎಸ್.ಎನ್. ಕೃಷ್ಣಯ್ಯ ಶೆಟ್ಟಿ
60. ಕೆ.ಆರ್. ಪುರಂ -ನಂದೀಶ್ ರೆಡ್ಡಿ

61. ಬ್ಯಾಟರಾಯನಪುರ – ಎ. ರವಿ
62. ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಲೇಔಟ್- ಎನ್.ಎಲ್.ನರೇಂದ್ರಬಾಬು
63. ಶಿವಾಜಿನಗರ- ಕಟ್ಟಾಸುಬ್ರಮಣ್ಯ ನಾಯ್ಡು
64. ಶಾಂತಿನಗರ- ವಾಸುದೇವಮೂರ್ತಿ
65. ವಿಜಯನಗರ- ಹೆಚ್.ರವೀಂದ್ರ
66. ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ- ಜೆ.ನರಸಿಂಹ ಸ್ವಾಮಿ
67. ಮಾಗಡಿ- ಹನುಮಂತರಾಜು
68. ಮಳವಳ್ಳಿ (ಎಸ್.ಸಿ)- ಬಿ.ಸೋಮಶೇಖರ್
69. ಅರಕಲಗೂಡು- ಹೆಚ್.ಯೋಗಾ ರಮೇಶ್
70. ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ- ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜಾ

71. ಮೂಡಬಿದ್ರಿ- ಉಮಾನಾಥ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್
72. ಬಂಟ್ವಾಳ- ಯು.ರಾಜೇಶ್ ನಾಯಕ್
73. ಪುತ್ತೂರು- ಸಂಜೀವ್ ಮಠಂದೂರು
74. ಪಿರಿಯಾಪಟ್ಟಣ- ಎಸ್.ಮಂಜುನಾಥ್
75. ಹೆಗ್ಗಡದೇವನಕೋಟೆ- ಸಿದ್ದರಾಜು
76. ನಂಜನಗೂಡು(ಎಸ್.ಸಿ)- ಹರ್ಷವರ್ಧನ
77. ನರಸಿಂಹರಾಜ- ಎಸ್.ಸತೀಶ್(ಸಂದೇಶ್ ಸ್ವಾಮಿ)
78. ಹನೂರು- ಡಾ.ಪ್ರೀತಂ ನಾಗಪ್ಪ
79. ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ- ಜಿ.ಎನ್. ನಂಜುಂಡಸ್ವಾಮಿ
80. ಚಾಮರಾಜನಗರ -ಪ್ರೊ. ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನಪ್ಪ
81. ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ- ಹೆಚ್.ಎಸ್.ನಿರಂಜನ್ ಕುಮಾರ್

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *